Bán đất 13 + 15 Đường D22 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
317 m²(10 x 31.5)
17,9 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
16 Tỷ 990 Triệu
~ 52.6 Triệu/m²323m²
(7.5m x 30m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 323 m2 |
? ĐẤT 2 MẶT HẺM THẠNH XUÂN - 323M2 NỞ HẬU - GẤP BÁN CHỈ 16.99 TỶ TL
+ DT: Ngang 7.5, nở hậu 15m, dài 30m, full thổ cư
+ 2 mặt hẻm xe hơi, chia được làm 2 lô
+ Sát mặt tiền bờ kênh TX38 vừa hoàn thiện, khu vực toàn nhà mới cao tầng hiện đại
Đất
317 m²(10 x 31.5)
17,9 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
Nhà phố
230 m²(5.1 x 42)
17 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
90 m²(4.5 x 19)
17 Tỷ
189 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Đất
273 m²(8 x 24)
16,9 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
801 m²(4.5 x 60)
17 Tỷ
21.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
200 m²
16 Tỷ
80 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Đất
200 m²
17 Tỷ
85 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Đất
527 m²(12 x 45)
18,5 Tỷ
35.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 43
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai