Bán đất thửa 1054 tờ 9 1054 tờ 9 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
1460 m²(19 x 84)
42,5 Tỷ
29.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Thới An | 52 triệu/m² | 6 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Thới An | 1,54 tỷ/m² | 7 triệu/m² - 18,00 tỷ/m² |
Đất
1460 m²(19 x 84)
42,5 Tỷ
29.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
158 m²(10 x 16)
6,5 Tỷ
41.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Đất
79 m²(4 x 21)
4 Tỷ 750 Triệu
60.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
63 m²(4 x 16)
7 Tỷ 890 Triệu
125 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Đất
64 m²(4 x 16)
7 Tỷ 890 Triệu
123 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Đất
317 m²(10 x 31.5)
17,9 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
Đất
158 m²(5 x 31.5)
9,1 Tỷ
57.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
Đất
159 m²(5 x 31.8)
9,1 Tỷ
57.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
Đất
69 m²(4.3 x 16)
4,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
69 m²(4.3 x 16)
4,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 37
Đất
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 37
Đất
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 37
Đất
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 37
Đất
57 m²(4 x 15)
4 Tỷ 250 Triệu
74.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 20
Đất
106 m²(5 x 22)
5 Tỷ 950 Triệu
56.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
101 m²(4.5 x 22)
4,2 Tỷ
41.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
93.5 m²(5 x 18.7)
8,3 Tỷ
88.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
170 m²(5.2 x 33)
12,5 Tỷ
73.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Đất
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 37
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai