Bán đất Thửa 2-911, 3-911, tờ 1 phường Thảo Điền
Đất
1032 m²(28 x 38)
180 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Khánh
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Gia Tren 100 Ty | 224 triệu/m² | 73 triệu/m² - 526 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Gia Tren 100 Ty | 99 triệu/m² | 24 triệu/m² - 174 triệu/m² |
| Đất compound phường Gia Tren 100 Ty | 240 triệu/m² | 240 triệu/m² - 240 triệu/m² |
Đất
1032 m²(28 x 38)
180 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
7150 m²(120 x 64)
170 Tỷ
23.8 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Đất
513 m²(12 x 34)
270 Tỷ
526 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Đất
3315 m²(76 x 56)
350 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Kênh Tân Hóa
Đất
531.9 m²
144 Tỷ
271 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Đất
6857.1 m²
500 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
1028 m²
150 Tỷ
146 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Đất
417 m²(19 x 22)
100 Tỷ
240 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai