Bán nhà 2 mặt tiền 270 272 Hai Bà Trưng & Đinh Công Tráng Phường Tân Định
Nhà phố
225 m²(8.5 x 25)
285 Tỷ
1.27 Tỷ/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
270 Tỷ
~ 526 Triệu/m²513m²
(12m x 34m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Đông | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | 34m | |
| Mặt hậu | 21m | |
| Diện tích | 513 m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán đất 23 23A 25A 25/25B Trần Khắc Chân, Phường Tân Định
- Diện tích: 12x34m nở hậu 21m.
- Công nhận: 513m2.
- Kết cấu: Đất trống, có GPXD 2 Hầm + 8 Tầng. Mật độ 72,5%. Hệ số 5.2.
Nhà phố
225 m²(8.5 x 25)
285 Tỷ
1.27 Tỷ/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Đất
38550 m²(76 x 298)
269 Tỷ
7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Đất
2142 m²(34.5 x 62)
275 Tỷ
128 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
636 m²
270 Tỷ
425 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Đất
5500 m²
275 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Chí Công
Đất
2050 m²
270 Tỷ
132 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
1258 m²
277 Tỷ
220 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
1312 m²
264 Tỷ
201 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai