Bán đất thửa 522 tờ 37 Mặt phố Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
873 m²(25 x 35)
51 Tỷ
58.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trưng
Đường
Tất cả
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Trưng giá từ 50 đến 100 tỷ | 243 triệu/m² | 58 triệu/m² - 400 triệu/m² |
Đất
873 m²(25 x 35)
51 Tỷ
58.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
188 m²(10 x 18.8)
63 Tỷ
335 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 48
Đất
254.2 m²(9 x 20)
50 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp
Đất
404 m²(16.5 x 24.5)
52,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D14
Đất
200 m²(10 x 20)
60 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 36
Đất
321.4 m²(17 x 18)
73,9 Tỷ
230 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp
Đất
293.9 m²(17 x 18)
73,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp
Đất
279.9 m²(14 x 20)
99 Tỷ
354 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Hoàng
Đất
200 m²(10 x 20)
52 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18
Đất
207.8 m²(11.25 x 20)
58,2 Tỷ
280 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Cao Đức Lân
Đất
279 m²(15.5 x 18)
64 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
239.9 m²(17 x 18)
74 Tỷ
308 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 55
Đất
400 m²
84 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Đất
200 m²(10 x 20)
80 Tỷ
400 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Đất
308 m²
55 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp
Đất
400 m²
66 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 14
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai