Bán đất thửa 357 tờ 13 Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
100 m²(5 x 20)
10,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trưng
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Trưng giá từ 10 đến 15 tỷ | 121 triệu/m² | 67 triệu/m² - 195 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Bình Trưng giá từ 10 đến 15 tỷ | 88 triệu/m² | 88 triệu/m² - 88 triệu/m² |
Đất
100 m²(5 x 20)
10,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
144 m²(5 x 29)
12 Tỷ 750 Triệu
88.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
145 m²(5 x 29)
12 Tỷ 750 Triệu
87.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
131 m²(8 x 17)
13,5 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
218 m²(9 x 24)
14,5 Tỷ
66.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
131 m²(8 x 17)
13,5 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
85.6 m²(5 x 17)
11 Tỷ 520 Triệu
135 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
110 m²(5.1 x 22.5)
12 Tỷ 289 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
93 m²(7.9 x 13.5)
10 Tỷ 330 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
114 m²(5 x 22.5)
12 Tỷ 652 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
102 m²(4.1 x 25)
11,3 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Đất
110 m²(5 x 22)
11,6 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 46
Đất
170 m²(5 x 34)
15 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 14
Đất
92 m²(8 x 11.5)
10,3 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
106 m²(5 x 21)
11,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
110 m²(5 x 22)
12,3 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
113 m²(5 x 22.6)
12,7 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
170 m²(5.1 x 33)
15 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
115 m²(5 x 23)
11,7 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
121 m²(6 x 20)
13,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Tư Nghiêm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai