Bán đất thửa 563 tờ 38 Đường số 39 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
172 m²(7 x 35)
21 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trưng
Đường
Tất cả
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Trưng giá từ 20 đến 30 tỷ | 156 triệu/m² | 3 triệu/m² - 290 triệu/m² |
Đất
172 m²(7 x 35)
21 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Đất
7401 m²(72 x 102)
21,6 Tỷ
2.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Đất
1744 m²(37 x 50)
26 Tỷ
14.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Giáp
Đất
114.7 m²(5 x 22.5)
27,2 Tỷ
237 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 15
Đất
237 m²(10 x 24)
23 Tỷ
97 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 43
Đất
128 m²(8 x 16)
22,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34
Đất
200 m²(10 x 20)
21 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 49
Đất
181 m²(10 x 15)
23 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 52
Đất
239 m²(10.99 x 26.4)
22,5 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Đất
155 m²(10 x 15.5)
23 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 53
Đất
160 m²(8 x 20)
22 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 47
Đất
100 m²(5 x 20)
29 Tỷ
290 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
135 m²(4 x 33.5)
23 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
104.4 m²(5.8 x 18)
27 Tỷ
259 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 51
Đất
106.2 m²
26 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 51
Đất
160 m²
30 Tỷ
188 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Đất
100 m²
22 Tỷ
220 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
200 m²
27 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 8A
Đất
137.5 m²
27 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai