Bán đất thửa 573 tờ 31 Nguyễn Văn Giáp Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
1744 m²(37 x 50)
26 Tỷ
14.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Giáp
27 Tỷ
~ 259 Triệu/m²104.4m²
(5.8m x 18m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.8m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | 5.8m | |
| Diện tích | 104.4 m2 |
Bán đất 136 Đường số 51 Phường An Phú Quận 2 TP.Thủ Đức Khu dân sư Văn Mình Thửa đất: 893 Tờ bản đồ: 79
– DT: 5.8x18m
– Kết cấu : Đất
– pháp lý : sổ đổ – Giá bán 27 tỷ tluong
Đất
1744 m²(37 x 50)
26 Tỷ
14.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Giáp
Căn Hộ Dịch Vụ
132 m²(10.5 x 28)
27 Tỷ
205 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
114.7 m²(5 x 22.5)
27,2 Tỷ
237 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
123 m²(7 x 17.5)
27 Tỷ
220 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
100 m²(5 x 20)
29 Tỷ
290 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
106.2 m²
26 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 51
Đất
200 m²
27 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 8A
Đất
137.5 m²
27 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai