Bán nhà 2 mặt tiền lô góc Mai Chí Thọ, An Phú, TP. HCM
Nhà Cấp 4
225.5 m²(17.37 x 15.85)
75 Tỷ
333 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
73,5 Tỷ
~ 250 Triệu/m²293.9m²
(17m x 18m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 17m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | 17m | |
| Diện tích | 293.9 m2 |
Bán đất E1-36 Thân Văn Nhiếp Phường Bình Trưng
(Thửa đất số: 29-239; Tờ bản đồ số: 79)
Lô góc 2 Mặt tiền với Đường số 55. Khu Dân cư Văn Minh.
- Diện tích: 17x18m
- Công nhận: 293,9m2.
- Kết cấu: Đất trống.
Nhà Cấp 4
225.5 m²(17.37 x 15.85)
75 Tỷ
333 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
Nhà phố
1276 m²(16 x 80)
75 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Đất
321.4 m²(17 x 18)
73,9 Tỷ
230 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp
Nhà phố
249.6 m²(12 x 18.8)
75 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Đất
239.9 m²(17 x 18)
74 Tỷ
308 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 55
Đất
200 m²(10 x 20)
80 Tỷ
400 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
185 m²
72 Tỷ
389 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Vũ Tông Phan
Nhà phố
240 m²
75 Tỷ
313 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai