Bán đất góc 2 mặt tiền A38 Huy Hoàng, Đường số 56, Thạnh Mỹ Lợi
Đất
142.5 m²(8 x 20)
37 Tỷ
260 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 56
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tất cả
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 55 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền Phường An Khánh | 215 triệu/m² | 108 triệu/m² - 314 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Trưng | 200 triệu/m² | 130 triệu/m² - 319 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Cát Lái | 177 triệu/m² | 101 triệu/m² - 280 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Phú Hòa Đông | 4 triệu/m² | 4 triệu/m² - 4 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Mỹ | 255 triệu/m² | 255 triệu/m² - 255 triệu/m² |
Đất
142.5 m²(8 x 20)
37 Tỷ
260 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 56
Đất
160.7 m²(6 x 29)
27,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
320 m²(11.2 x 30)
52 Tỷ
163 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
254.2 m²(9 x 20)
50 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp
Đất
404 m²(16.5 x 24.5)
52,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D14
Đất
107.5 m²(5 x 21.5)
30,1 Tỷ
280 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Kỉnh
Đất
282.9 m²(10 x 28)
42,4 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
121 m²(5.5 x 22)
38,6 Tỷ
319 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Trương Văn Bang
Đất
150 m²(7.5 x 20)
35 Tỷ
233 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 40
Đất
47.6 m²(5 x 9.5)
12,5 Tỷ
263 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường D5
Đất
246.4 m²(10.5 x 23.5)
40,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 51
Đất
212.9 m²(8.6 x 24.7)
50 Tỷ
235 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 43
Đất
173 m²(7.5 x 23)
43 Tỷ
249 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Đất
100 m²(5 x 20)
29 Tỷ
290 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
332 m²(13 x 24)
36 Tỷ
108 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
200 m²(10 x 20)
20,2 Tỷ
101 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Kỉnh
Đất
95 m²(5 x 19)
12,4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
211.7 m²
30 Tỷ
142 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Việt
Đất
60.2 m²
18.2 Tỷ
302 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Ngôn
Đất
119 m²
18,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai