Bán đất thửa 608 tờ 2 Thửa 607 + Đường số 1 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
337 m²(5.5 x 35)
29,2 Tỷ
86.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
30 Tỷ
~ 142 Triệu/m²211.7m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 211.7 m2 |
Bán đất 362 Lê Văn Việt, Tăng Nhơn Phú B, Thành Phố Thủ Đức
- Diện tích: 6,06mx25m Nở hậu 12m
- Diện tích công nhận: 211,7m
- Tặng giấy phép xây dựng 1hầm, 5 tầng có đơn vị thuê 150 Triệu/ Tháng sau khi xây dựng xong
- Hướng: Đông Bắc
Đất
337 m²(5.5 x 35)
29,2 Tỷ
86.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
107.5 m²(5 x 21.5)
30,1 Tỷ
280 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Kỉnh
Đất
1062 m²
30 Tỷ
28.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trường Thạnh
Đất
436 m²
31 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Đất
1275.1 m²
29.7 Tỷ
23.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trường Thạnh
Đất
160 m²
28.8 Tỷ
180 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
100 m²
29 Tỷ
290 Triệu/m²P.Cát Lái
Quận 12 cũ
Đất
160 m²
29 Tỷ
181 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai