Bán đất 98/20A Bình Trị Đông Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
105 m²(4 x 24)
6,8 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
105 m²(4 x 24)
6,8 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
60 m²(4 x 15)
4 Tỷ 980 Triệu
83 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
105 m²(4 x 24)
6,8 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
60 m²(4 x 15)
4 Tỷ 980 Triệu
83 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
99 m²(4 x 25)
7,2 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
60 m²(4 x 15)
5,5 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
105 m²(4 x 24)
6,8 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
99 m²(4 x 25)
7,2 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
77 m²(4.3 x 17)
6,6 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
65 m²(4 x 16.5)
5,9 Tỷ
90.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
65 m²(4 x 16.5)
5,8 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
76.5 m²(4.2 x 17)
6,4 Tỷ
83.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
60 m²(4 x 15)
5,7 Tỷ
95 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
99 m²(4 x 25)
6,6 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
83 m²(6.1 x 13.5)
4,9 Tỷ
59 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai