Bán đất thửa 540 tờ 22 Mã lò Mã lò Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
56 m²(4 x 14)
5 Tỷ 450 Triệu
97.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
56 m²(4 x 14)
5 Tỷ 450 Triệu
97.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
50 m²(4.2 x 12)
4,5 Tỷ
90 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
104 m²(4 x 24)
5 Tỷ 750 Triệu
55.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
104 m²(4 x 24)
5 Tỷ 750 Triệu
55.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
104 m²(4 x 34)
5 Tỷ 750 Triệu
55.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
103 m²(4 x 23)
6 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
98 m²(4 x 25)
5,8 Tỷ
59.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
50 m²(4 x 12.6)
4 Tỷ 950 Triệu
99 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
82 m²(6.1 x 13.5)
6,2 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
108 m²(4.5 x 24)
5,8 Tỷ
53.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
108 m²(4.5 x 24)
5,9 Tỷ
54.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
87 m²(4 x 22)
4,3 Tỷ
49.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
151 m²(6.3 x 24)
12,8 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
68 m²(4 x 17)
4,5 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
68 m²(4 x 17)
3 Tỷ 750 Triệu
55.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai