Bán đất 161/23/37 Bình Trị Đông Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
60 m²(4 x 15)
4 Tỷ 980 Triệu
83 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
4 Tỷ 980 Triệu
~ 83 Triệu/m²60m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
Bán đất lọt khe 161/23/37 Đất Mới
Tặng móng ép cọc 3,5 lầu
DT: 4 x 15m
Đất
60 m²(4 x 15)
4 Tỷ 980 Triệu
83 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
60 m²(7.2 x 9)
4 Tỷ 980 Triệu
83 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Đất
83 m²(6.1 x 13.5)
4,9 Tỷ
59 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ 990 Triệu
78 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ 990 Triệu
78 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
85 m²(4 x 21.5)
5 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
96 m²(4 x 24)
5 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
106 m²(5.3 x 20)
5 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai