Bán đất 98/20A Bình Trị Đông Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
105 m²(4 x 24)
6,8 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
6,8 Tỷ
~ 64.8 Triệu/m²105m²
(4m x 24m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 105 m2 |
?ĐẤT TÊN LỬA NỐI DÀI - DT KHỦNG NỞ HẬU - 105M2 (4/8 x 24M) XDTD - HẺM 7M GẦN MẶT TIỀN - GIÁ CHỈ 6.8 TỶ?
✅Mô tả:
- DT: 4 x 24m, nở hậu tài lộc 8m
- Khu vực cho xây dựng: 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng thoải mái.
- Vị trí ngay chợ Bình Trị, cách khu Tên Lửa chỉ 500m, gần Bệnh viện, trường học các cấp, UBND, vv...
- Hẻm xe hơi 7m thông gần mặt tiền, giáp Tân Phú, Quận 6 thuận tiện di chuyển trung tâm.
Đất
105 m²(4 x 24)
6,8 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
99 m²(4 x 25)
7,2 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
105 m²(4 x 24)
6,8 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
99 m²(4 x 25)
7,2 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
77 m²(4.3 x 17)
6,6 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
76.5 m²(4.2 x 17)
6,4 Tỷ
83.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
90 m²(4.5 x 20)
6 Tỷ 850 Triệu
76.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
99 m²(5.4 x 18.5)
6 Tỷ 730 Triệu
68 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai