Bán đất thửa 1333 tờ 37 Trường Lưu Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
144 m²(5.5 x 26)
8,5 Tỷ
59 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Trường Lưu phường Long Trường | 61 triệu/m² | 31 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Trường Lưu phường Long Trường | 38 triệu/m² | 33 triệu/m² - 43 triệu/m² |
Đất
144 m²(5.5 x 26)
8,5 Tỷ
59 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
145 m²(5.5 x 26)
8,5 Tỷ
58.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
104 m²(6.5 x 16)
5,5 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
82 m²(5 x 17)
5,5 Tỷ
67.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
62.4 m²(7.8 x 8.1)
3,9 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
55 m²(5.6 x 9.8)
4,3 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
84 m²(5 x 17)
4,5 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
84 m²(5 x 17)
4,4 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
82 m²(6.8 x 12)
4,3 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
57 m²(4 x 11)
1 Tỷ 850 Triệu
32.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
123 m²(8 x 16)
4,6 Tỷ
37.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
78 m²(6.7 x 11.5)
4 Tỷ 50 Triệu
51.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
177 m²(8 x 22)
5,5 Tỷ
31.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
149.5 m²(12 x 100)
25,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
87.3 m²(5 x 17.5)
7,5 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
148.6 m²(5 x 30)
9,3 Tỷ
62.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
80 m²(5.8 x 14)
4,7 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
120 m²(5 x 24)
5,4 Tỷ
45 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
50.4 m²(4 x 12.6)
3,1 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
55.5 m²(5 x 11.2)
3,4 Tỷ
61.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai