Bán đất thửa 670 tờ 34 670 tờ 34 Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
52 m²(5.4 x 10)
3,3 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường T phường Long Trường | 56 triệu/m² | 29 triệu/m² - 101 triệu/m² |
Đất
52 m²(5.4 x 10)
3,3 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
281 m²(4 x 70.2)
21 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
65 m²(4 x 16)
4,3 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
58 m²(4 x 14.5)
4 Tỷ
69 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
165 m²(7 x 25)
5,7 Tỷ
34.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
250 m²(10 x 25)
17,3 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
501 m²(14 x 36)
14,5 Tỷ
28.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
51 m²(4.4 x 11.6)
3,4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
786 m²(20.15 x 40)
29 Tỷ
36.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
119 m²(18.5 x 6.5)
8,6 Tỷ
72.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
160 m²(8 x 20)
10,9 Tỷ
68.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
88 m²(4.4 x 16)
8,9 Tỷ
101 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
52 m²(4 x 13)
3 Tỷ 330 Triệu
64 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
165 m²(7 x 25)
5,7 Tỷ
34.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
51 m²(4.6 x 11.1)
3 Tỷ 50 Triệu
59.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
254 m²(6 x 42)
15 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
58 m²(4 x 14.5)
3,3 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
122 m²(5 x 24)
7,2 Tỷ
59 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
61 m²(4 x 15.2)
3 Tỷ 650 Triệu
59.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai