Bán đất thửa 935 tờ 55 Gò Cát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
56.3 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ 50 Triệu
71.9 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Gò Cát phường Long Trường | 56 triệu/m² | 8 triệu/m² - 72 triệu/m² |
Đất
56.3 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ 50 Triệu
71.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
56.3 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ 50 Triệu
71.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
107 m²(3.6 x 30)
6,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
93 m²(5.3 x 18)
4 Tỷ 470 Triệu
48.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
71 m²(4 x 17.7)
4 Tỷ 380 Triệu
61.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
71 m²(4 x 17.7)
3 Tỷ 750 Triệu
52.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
71 m²(4 x 17.7)
4 Tỷ 50 Triệu
57 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
126 m²(4 x 28)
7,8 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
89.6 m²(5.6 x 16)
6,2 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
1500 m²(35 x 42)
12 Tỷ
8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
71 m²(4 x 17.7)
3 Tỷ 950 Triệu
55.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
70 m²(4 x 17.5)
4,3 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
71 m²(4 x 17.7)
3 Tỷ 650 Triệu
51.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
700 m²(20 x 35)
27 Tỷ
38.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
64 m²(4 x 16)
3 Tỷ 750 Triệu
58.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
70 m²(4 x 17)
4 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
72 m²(4 x 17.5)
4 Tỷ 350 Triệu
60.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
135 m²(5.5 x 25)
8,6 Tỷ
63.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
110 m²(4 x 27)
7 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
98 m²(8 x 12)
6 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai