Bán đất 616/65/13 Lê Đức Thọ Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(4 x 20)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Lê Đức Thọ phường An Hội Đông | 80 triệu/m² | 55 triệu/m² - 125 triệu/m² |
Đất
80 m²(4 x 20)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
700 m²(24.5 x 28.5)
46 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
55 m²(4.3 x 13)
4,8 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
60 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
80 m²(4 x 20)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
92 m²(5 x 18)
5,9 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
124 m²(5 x 25)
6,8 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
80 m²(7.4 x 11)
4,6 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
150 m²(5 x 9.1)
8,5 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
300 m²(11 x 19)
19 Tỷ 950 Triệu
66.5 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
213.5 m²(7.5 x 19)
15 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
73.4 m²(4 x 18.5)
6,6 Tỷ
89.9 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
75 m²(6.5 x 11.5)
8,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
91 m²(4.6 x 20)
7,3 Tỷ
80.2 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
62 m²(4.4 x 14)
3 Tỷ 950 Triệu
63.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai