Bán đất 616/65/13 Lê Đức Thọ Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(4 x 20)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
8,5 Tỷ
~ 113 Triệu/m²75m²
(6.5m x 11.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | 11.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 |
⚡ ⚡⚡ĐẤT GÒ VẤP - KHU PHÂN LÔ LÊ ĐỨC THỌ DÂN TRÍ CAO - SỔ VUÔNG A4 - XE HƠI TRÁNH
Mô tả:
+ Xe hơi tránh, khu phân lô cao cấp, dân trí cao cấp. Khu vực nhà xây cao 4, 5 tầng.
+ Gần Chung cư Sài Gòn Co.op Home, Chung cư Phú Gia Hưng, Trường Tiểu học Lê Đức Thọ. Tiện ích xung quanh không thiếu gì: Bách Hoá Xanh, Cà phê, Quán ăn, Cửa hàng.
+ Chủ thiện chí hợp tác cùng Môi giới.
Đất
80 m²(4 x 20)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
90 m²(4.25 x 22)
8,5 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
80 m²(4 x 20)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
84 m²(4.7 x 18.5)
8,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
163 m²(6 x 27.5)
8,5 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
150 m²(5 x 9.1)
8,5 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
200 m²(6.1 x 30)
8,2 Tỷ
41 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
54 m²
7.75 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Hội Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai