Bán đất thửa 552 tờ 9 552 tờ 9 Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
54 m²(4.5 x 12)
6,8 Tỷ
126 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Hội Đông
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường An Hội Đông | 90 triệu/m² | 49 triệu/m² - 126 triệu/m² |
Đất
54 m²(4.5 x 12)
6,8 Tỷ
126 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
125 m²(3.5 x 12)
6,7 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
46 m²(4 x 12)
4,8 Tỷ
104 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
46 m²(4 x 12)
4 Tỷ 850 Triệu
105 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
47 m²(4.2 x 10)
4 Tỷ 450 Triệu
94.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
75 m²(4 x 19)
6,1 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
103 m²(5.3 x 15)
11 Tỷ 250 Triệu
109 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
120 m²(4 x 30)
5,9 Tỷ
49.2 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai