Bán đất thửa 579 tờ 1 cạnh nhà 2.43.13 Tô Ngọc Vân ) Tô Ngọc Vân Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
57 m²(3.2 x 15)
3 Tỷ 480 Triệu
61.1 Triệu/m²P.An Hội Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Tô Ngọc Vân phường An Hội Đông | 49 triệu/m² | 18 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Tô Ngọc Vân phường An Hội Đông | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
Đất
57 m²(3.2 x 15)
3 Tỷ 480 Triệu
61.1 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
60 m²(5 x 12)
2,3 Tỷ
38.3 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
982 m²(23 x 43)
32 Tỷ
32.6 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
191 m²(12 x 16)
6,2 Tỷ
32.5 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
60 m²(5 x 12)
2,4 Tỷ
40 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
51 m²(4 x 13)
3 Tỷ 980 Triệu
78 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
100 m²(5 x 20)
1 Tỷ 750 Triệu
17.5 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
58 m²(4.4 x 12)
4 Tỷ 350 Triệu
75 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
120 m²(4 x 30)
6,2 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
120 m²(4 x 30)
6,2 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai