Bán đất thửa 831 tờ 61 Đông Thạnh 02 Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
106 m²(5 x 21.3)
3 Tỷ 850 Triệu
36.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Đông Thạnh phường Đông Thạnh | 35 triệu/m² | 5 triệu/m² - 61 triệu/m² |
Đất
106 m²(5 x 21.3)
3 Tỷ 850 Triệu
36.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
877 m²(18 x 49)
7 Tỷ
8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
93 m²(5.5 x 19)
4,8 Tỷ
51.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
109 m²(4 x 27)
4 Tỷ 650 Triệu
42.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
90 m²(5 x 19)
4 Tỷ 990 Triệu
55.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
145 m²(5 x 24)
3 Tỷ 380 Triệu
23.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
120 m²(10 x 12)
4 Tỷ 350 Triệu
36.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
500 m²(10 x 47)
2 Tỷ 250 Triệu
4.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
500 m²(10 x 47)
2 Tỷ 250 Triệu
4.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
456.8 m²(8 x 26)
6,6 Tỷ
14.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
74 m²(5.3 x 15.8)
4,2 Tỷ
56.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
74 m²(5.3 x 15)
4,5 Tỷ
60.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
88 m²(5 x 20)
4,5 Tỷ
51.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
175 m²(10 x 20)
9 Tỷ
51.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
89 m²(5 x 20)
4,5 Tỷ
50.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
88 m²(5 x 20)
4,5 Tỷ
51.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
95 m²(5 x 19)
3 Tỷ 150 Triệu
33.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
95 m²(5 x 19)
3,1 Tỷ
32.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
76 m²(4 x 19)
2 Tỷ 630 Triệu
34.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
1015 m²(13 x 77)
60 Tỷ
59.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai