Bán đất thửa 837 tờ 62 Đất Nguyễn Thị Sáng Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
106 m²(5 x 21)
3,7 Tỷ
34.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Sáng phường Đông Thạnh | 43 triệu/m² | 35 triệu/m² - 51 triệu/m² |
Đất
106 m²(5 x 21)
3,7 Tỷ
34.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáng
Đất
107 m²(5 x 21)
3,7 Tỷ
34.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáng
Đất
98 m²(5.4 x 18.5)
4 Tỷ 750 Triệu
48.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáng
Đất
98 m²(5.4 x 18.5)
4 Tỷ 750 Triệu
48.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáng
Đất
100 m²(5 x 23)
4 Tỷ 950 Triệu
49.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáng
Đất
64 m²(4 x 16)
3,1 Tỷ
48.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáng
Đất
56 m²(4 x 14)
2 Tỷ 850 Triệu
50.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáng
Đất
70 m²(4 x 18)
2,5 Tỷ
35.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáng
Đất
139 m²(6.3 x 22)
5 Tỷ 550 Triệu
39.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáng
Đất
110 m²(5 x 22)
4,6 Tỷ
41.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai