Bán đất thửa 534 tờ 46 Lê Văn Khương Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
1015 m²(13 x 77)
55,9 Tỷ
55.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Lê Văn Khương phường Đông Thạnh | 31 triệu/m² | 22 triệu/m² - 55 triệu/m² |
Đất
1015 m²(13 x 77)
55,9 Tỷ
55.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Đất
583 m²(10 x 58)
21 Tỷ
36 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Đất
1652 m²(34 x 50)
36 Tỷ
21.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Đất
982 m²(17 x 50)
21,5 Tỷ
21.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Đất
1000 m²(14 x 72)
21,5 Tỷ
21.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Đất
990 m²(14 x 71)
21,5 Tỷ
21.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Đất
583 m²(10 x 59)
21 Tỷ
36 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai