Bán đất thửa 628 tờ 23 Đông Thạnh Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
877 m²(18 x 49)
7 Tỷ
8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
6,6 Tỷ
~ 14.4 Triệu/m²456.8m²
(8m x 26m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 456.8 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà mặt tiền 708 Đông Thạnh, xã Đông Thạnh
Diện tích: 8 x 26m
Diện tích công nhận: 456,8m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 6.6 Tỷ
Đất
877 m²(18 x 49)
7 Tỷ
8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
457 m²(6.5 x 30)
6,4 Tỷ
14 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
183 m²(8.5 x 20)
6,5 Tỷ
35.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáu
Đất
215 m²(7 x 30)
6,8 Tỷ
31.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
174 m²(9.3 x 18.6)
6,5 Tỷ
37.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
232 m²(8 x 30)
6,7 Tỷ
28.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
97 m²(5 x 18.5)
6,5 Tỷ
67 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
754 m²(5 x 40)
6,8 Tỷ
9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 7-4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai