Bán Nhà 198/5/24-26 Phan Văn Trị, P12, Bình Thạnh
Nhà phố
104 m²(8 x 13)
16,8 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 200 triệu/m² | 64 triệu/m² - 430 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 177 triệu/m² | 73 triệu/m² - 310 triệu/m² |
| Đất | 130 triệu/m² | 24 triệu/m² - 221 triệu/m² |
| Khách Sạn | 238 triệu/m² | 238 triệu/m² - 238 triệu/m² |
Nhà phố
104 m²(8 x 13)
16,8 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
20 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(4 x 17)
16 Tỷ 850 Triệu
248 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
73.1 m²(4 x 13.9)
15,2 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
đường số 2
Nhà phố
96 m²(8 x 12)
18,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4.05 x 18)
20 Tỷ
274 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
đường số 5
Nhà phố
75 m²(4.1 x 25)
15,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
71.2 m²(4.5 x 17)
15 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Thương
Nhà phố
103 m²(6.9 x 15)
16,9 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
191 m²(8.3 x 21)
19,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
87 m²(5.8 x 15)
18 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
71 m²(4 x 15)
15,5 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
đường số 2
Đất
257 m²(8.5 x 30)
19 Tỷ 990 Triệu
77.8 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(5.9 x 14.5)
17 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
224 m²(8.8 x 26.8)
18 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
66 m²(3.95 x 25)
17,9 Tỷ
271 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
18,5 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Căn Hộ Dịch Vụ
98 m²(7 x 14)
15,8 Tỷ
161 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
89 m²(11.5 x 7.5)
18 Tỷ
202 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
202 m²(14 x 16)
17 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai