Bán CHDV Hẻm Xe Hơi 236/43/19-19A Điện Biên Phủ, P17, Bình Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
269 m²(18 x 18)
78 Tỷ
290 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 286 triệu/m² | 82 triệu/m² - 764 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 307 triệu/m² | 180 triệu/m² - 662 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 359 triệu/m² | 211 triệu/m² - 503 triệu/m² |
| Đất | 165 triệu/m² | 140 triệu/m² - 189 triệu/m² |
| Shophouse | 387 triệu/m² | 387 triệu/m² - 387 triệu/m² |
| Nhà Cấp 4 | 273 triệu/m² | 273 triệu/m² - 273 triệu/m² |
| Biệt Thự | 667 triệu/m² | 667 triệu/m² - 667 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
269 m²(18 x 18)
78 Tỷ
290 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
ShopHouse
204 m²(10.8 x 11)
79 Tỷ
387 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Hữu Cảnh
Nhà phố
269.3 m²(18 x 18)
78 Tỷ
290 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
247 m²(7 x 38)
90 Tỷ
364 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
55 Tỷ
764 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Vũ Huy Tấn
Căn Hộ Dịch Vụ
275 m²(6.5 x 45)
50 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
168 m²(8.4 x 20)
63 Tỷ
375 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Võ Oanh
Căn Hộ Dịch Vụ
278 m²(6.3 x 48)
50 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
157.4 m²(7 x 17.84)
85 Tỷ
540 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
220 m²(5.8 x 38)
78 Tỷ
355 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
172.7 m²(5.6 x 21)
55 Tỷ
318 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
513 m²(32 x 20)
72 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Thanh Đa
Nhà Cấp 4
293.2 m²(7.33 x 40)
80 Tỷ
273 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
120 m²(6.75 x 18)
58 Tỷ
483 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phạm Viết Chánh
Nhà phố
285 m²(8 x 42)
62 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
180 m²(7 x 33)
58 Tỷ
322 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Căn Hộ Dịch Vụ
218.3 m²(13 x 17)
58 Tỷ
266 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Bội Châu
Nhà phố
600 m²(6 x 57)
95 Tỷ
158 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
240 m²(9 x 27)
95 Tỷ
396 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Trần Nguyên Đán
Nhà phố
190.9 m²(8.3 x 23)
55 Tỷ
288 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Cửu Vân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai