Bán CHDV Hẻm Xe Hơi 266/5 Bạch Đằng, P.24, Quận Bình Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(8 x 20)
24,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 221 triệu/m² | 67 triệu/m² - 750 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 204 triệu/m² | 130 triệu/m² - 415 triệu/m² |
| Đất | 134 triệu/m² | 93 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| Căn Hộ | 258 triệu/m² | 258 triệu/m² - 258 triệu/m² |
| Khách Sạn | 286 triệu/m² | 286 triệu/m² - 286 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(8 x 20)
24,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
125 m²(7.5 x 17)
20,7 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
130 m²(10 x 13)
29 Tỷ
223 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Võ Oanh
Nhà phố
137.4 m²(10 x 12)
27 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Trực
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
20 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Nhà phố
95.8 m²(4.5 x 20)
28 Tỷ
292 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
97.5 m²(5 x 22)
22 Tỷ
226 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(7.3 x 15)
27,9 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
165 m²(5 x 33)
24 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
170 m²(7.1 x 24)
26,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Võ Duy Ninh
Căn hộ
96 m²(10 x 10)
24,8 Tỷ
258 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
112 m²(5 x 22.5)
25,5 Tỷ
228 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
210 m²(8.6 x 27)
25,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
117 m²(4.25 x 23)
30 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyên Hồng
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(4.05 x 18)
20 Tỷ
274 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
đường số 5
Nhà phố
117 m²(5 x 23.35)
24,2 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
30 Tỷ
417 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Đất
200 m²(8 x 25)
24,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Căn Hộ Dịch Vụ
148 m²(4.2 x 36)
26 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
25 Tỷ
338 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai