Bán Nhà 82/2/17 Đinh Bộ Lĩnh, Bình Thạnh
Nhà phố
74 m²(4 x 18.6)
12,7 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 185 triệu/m² | 21 triệu/m² - 3,50 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 171 triệu/m² | 67 triệu/m² - 338 triệu/m² |
| Đất | 147 triệu/m² | 73 triệu/m² - 282 triệu/m² |
Nhà phố
74 m²(4 x 18.6)
12,7 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4.25 x 18.5)
14,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12.2)
11,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
48 m²(4 x 12.2)
11,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
60.3 m²(4 x 15)
13,9 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
112 m²(6.2 x 25)
12 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
90 m²(4 x 23)
13,9 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(4.5 x 17)
11,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
13,9 Tỷ
232 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
49 m²(4.2 x 15.6)
11,8 Tỷ
241 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
62 m²(4.9 x 13)
13 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
71.2 m²(4.5 x 17)
15 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Thương
Nhà phố
70 m²(3.5 x 20)
12,5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
78 m²(4 x 19)
11,2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
87 m²(4.5 x 18.2)
10,3 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
50 m²(4.5 x 11)
12,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
50 m²(8.1 x 6.5)
12,2 Tỷ
244 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
63.6 m²(4.7 x 13)
11 Tỷ
173 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
60.4 m²(4.7 x 13)
10,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
11,2 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai