Bán Nhà Mặt Tiền 142 Võ Văn Kiệt, Nguyễn Thái Bình, Quận 1
Nhà phố
84.7 m²(4 x 24)
32 Tỷ
378 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Võ Văn Kiệt | 298 triệu/m² | 63 triệu/m² - 500 triệu/m² |
| Căn Hộ đường Võ Văn Kiệt | 71 triệu/m² | 71 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Võ Văn Kiệt | 349 triệu/m² | 349 triệu/m² - 349 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Võ Văn Kiệt | 1,00 tỷ/m² | 1,00 tỷ/m² - 1,00 tỷ/m² |
Nhà phố
84.7 m²(4 x 24)
32 Tỷ
378 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
32 Tỷ
427 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
140 m²(3.8 x 30)
26,8 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
91 m²(4 x 24)
15,3 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
63 m²(7 x 9)
3 Tỷ 950 Triệu
62.7 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
55 m²(3.9 x 12)
26,9 Tỷ
489 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
92 m²(3.8 x 25.2)
16,7 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
36 m²
6.95 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Căn hộ
63 m²
4.45 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
91 m²
15.3 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
130 m²
26.8 Tỷ
206 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
56 m²
13.5 Tỷ
241 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(4 x 18)
24,8 Tỷ
349 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
71 m²(3.9 x 18)
24,8 Tỷ
349 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
36 m²
8.5 Tỷ
236 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
67 m²
26 Tỷ
388 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
90.8 m²
36 Tỷ
396 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
80 m²
39 Tỷ
488 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
124.79 m²
16.5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
40 m²
20 Tỷ
500 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai