Bán CHDV Mặt Tiền – B68 Nguyễn Trãi, Nguyễn Cư Trinh, Q1
Căn Hộ Dịch Vụ
540 m²(9.5 x 18)
37 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Trãi | 609 triệu/m² | 97 triệu/m² - 1,35 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Trãi | 133 triệu/m² | 69 triệu/m² - 258 triệu/m² |
| Khách Sạn đường Nguyễn Trãi | 1,05 tỷ/m² | 935 triệu/m² - 1,25 tỷ/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Nguyễn Trãi | 1,04 tỷ/m² | 769 triệu/m² - 1,32 tỷ/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
540 m²(9.5 x 18)
37 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
60 m²(4 x 17)
37 Tỷ 990 Triệu
633 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
28 m²(2.5 x 11.2)
2 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
29 m²(4.3 x 8.5)
2,8 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
84 m²(6 x 15)
19,6 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
306.4 m²(17 x 25)
82 Tỷ
268 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
70.9 m²(7.6 x 11.6)
10,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
105 m²(6.8 x 16)
43 Tỷ
410 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
60.1 m²(4 x 17)
42 Tỷ
699 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
264 m²(12 x 22)
68 Tỷ
258 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
94 m²(6 x 16)
14,8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
146 m²(4 x 37)
105 Tỷ
719 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
57.8 m²(6.8 x 8.5)
52 Tỷ
900 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
52 m²(3.9 x 13.3)
19,8 Tỷ
381 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
60 m²(3.1 x 17)
17 Tỷ
283 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
264 m²(12 x 22)
68 Tỷ
258 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
40.3 m²(4.65 x 8.5)
10 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
146 m²(4 x 37.5)
125 Tỷ
856 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
154 m²(7.8 x 20)
152 Tỷ
987 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
72.5 m²(5.4 x 16)
26,5 Tỷ
366 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai