Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 28/5A Tôn Thất Tùng, P. Bến Thành, Quận 1
Nhà phố
62.8 m²(4 x 17)
26 Tỷ
414 Triệu/m²P.Bến Thành
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tôn Thất Tùng | 445 triệu/m² | 120 triệu/m² - 1,05 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Tôn Thất Tùng | 378 triệu/m² | 150 triệu/m² - 486 triệu/m² |
| Biệt Thự đường Tôn Thất Tùng | 324 triệu/m² | 324 triệu/m² - 324 triệu/m² |
Nhà phố
62.8 m²(4 x 17)
26 Tỷ
414 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
85.4 m²(4.29 x 20)
90 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
76 m²(3.9 x 19)
25,5 Tỷ
336 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
70 m²(4 x 17)
23,5 Tỷ
336 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
84.6 m²(4.1 x 18)
42 Tỷ
496 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
84 m²(6.8 x 12.3)
46 Tỷ
548 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
128 m²(6.9 x 20)
52 Tỷ
406 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
50 m²(3.5 x 14.5)
21 Tỷ
420 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(7.5 x 10.5)
35 Tỷ
486 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(7.5 x 10.5)
35 Tỷ
486 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(7.5 x 10.5)
35 Tỷ
486 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
51.6 m²(3 x 20)
19,5 Tỷ
378 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
69 m²(4 x 17.5)
26,5 Tỷ
384 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
77.06 m²(7.36 x 10.47)
36,8 Tỷ
478 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
128 m²(6.7 x 19)
52 Tỷ
406 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
121 m²(3.6 x 25)
23 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
128 m²(6.7 x 19)
52 Tỷ
406 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
121 m²(3.6 x 25)
23 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
72 m²(7.3 x 10)
23 Tỷ
319 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
74.9 m²
45 Tỷ
601 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai