Bán nhà hẻm 232/11 Võ Văn Kiệt, Bến Thành
Nhà phố
91 m²(4 x 24)
15,3 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
16,7 Tỷ
~ 182 Triệu/m²92m²
(3.8m x 25.2m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | 25.2m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 92 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà Hẻm 232/11 Võ Văn Kiệt, Phường Bến Thành
Diện tích: 3,8 x 25,2m
Diện tích công nhận: 92m²
Kết cấu: 4 Lầu, PN: 4, WC: 5
Giá: 16.7 Tỷ
Nhà phố
91 m²(4 x 24)
15,3 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
16,5 Tỷ
295 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Phan Tôn
Nhà phố
46 m²
16.9 Tỷ
367 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
91 m²
15.3 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
46 m²
16.9 Tỷ
367 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
49 m²
16.5 Tỷ
337 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đề Thám
Nhà phố
46 m²
16.9 Tỷ
367 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Nhà phố
124.79 m²
16.5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai