Bán đất thửa 676 tờ 11 Võ Văn Hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
605 m²(19.5 x 30)
29 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Võ Văn Hát | 64 triệu/m² | 14 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Đất đường Võ Văn Hát | 46 triệu/m² | 7 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Võ Văn Hát | 68 triệu/m² | 68 triệu/m² - 68 triệu/m² |
Đất
605 m²(19.5 x 30)
29 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
66 m²(4.2 x 16)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,1 Tỷ
88.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
70 m²(4.5 x 15.5)
4,5 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
70 m²(4.5 x 15.5)
4,5 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
138 m²(5.1 x 25)
8,4 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
127 m²(5.1 x 26)
8,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4.3 x 23)
6,8 Tỷ
68 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
140 m²(6.3 x 22)
9,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
129 m²(6.5 x 20)
7,9 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
109 m²(4 x 27)
7,1 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
278 m²(5 x 38)
13 Tỷ
46.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
100 m²(8 x 13)
8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
54 m²(4 x 13.6)
5 Tỷ 750 Triệu
106 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
2002 m²(67 x 30)
13 Tỷ
6.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
129 m²(10 x 22.5)
5 Tỷ 850 Triệu
45.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
49 m²(4.5 x 7)
2 Tỷ 550 Triệu
52 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
4,2 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
157 m²(6.7 x 23)
13 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
75 m²(5.8 x 13)
3,3 Tỷ
44 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai