Bán nhà hẻm 160/63 ( Thửa 823 tờ 45 ) Đường số 1 Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 680 Triệu
109 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Trường
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 1 | 78 triệu/m² | 4 triệu/m² - 173 triệu/m² |
| Đất đường số 1 | 59 triệu/m² | 12 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 91 triệu/m² | 45 triệu/m² - 173 triệu/m² |
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 680 Triệu
109 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
360 m²(12 x 30)
55 Tỷ
153 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
77 m²(5 x 15)
3,7 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
13 Tỷ
173 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(5 x 15)
13 Tỷ
173 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
75 m²(4 x 19)
4,7 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
253 m²(11 x 23)
16,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 18)
5,1 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
530 m²(6 x 70)
17 Tỷ
32.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 18)
5,1 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
52 m²(4 x 13)
3,5 Tỷ
67.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
110 m²(5 x 24)
10 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
112 m²(4.6 x 24)
5 Tỷ 850 Triệu
52.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
11,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4 x 19)
5,1 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
137 m²(5.5 x 25)
10 Tỷ
73 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
1 Tỷ 50 Triệu
32.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 680 Triệu
109 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
214 m²(11.5 x 19)
16,5 Tỷ
77.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
152 m²(5 x 31)
11,5 Tỷ
75.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai