Bán đất 31/7 + 31.7A Đường 1 Đất Long Trường Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
207 m²(9.8 x 21.1)
9,9 Tỷ
47.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
9,5 Tỷ
~ 67.9 Triệu/m²140m²
(6.3m x 22m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.3m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 140 m2 |
? ĐẤT HẺM XE TẢI 8M - NGANG 6.3M - CÁCH MẶT TIỀN VÕ VĂN HÁT 30M – P.LONG TRƯỜNG, TP.THỦ ĐỨC – 9.5 TỶ?
♦️ Diện tích: 140m² (6.3 x 22), 118m2 thổ cư.
Mô tả:
❇️ Vị trí cực đẹp, chỉ 30m ra mặt tiền Võ Văn Hát, hẻm rộng, dân cư đông đúc.
❇️ Khu vực sầm uất, gần chợ, trường học, UBND, thuận tiện kinh doanh hoặc xây mới.
❇️ Kết nối nhanh Lò Lu – Nguyễn Duy Trinh – Lã Xuân Oai – Khu Công Nghệ Cao.
❇️ Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay.
❇️ Hướng: Đông Bắc.
Đất
207 m²(9.8 x 21.1)
9,9 Tỷ
47.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
1087 m²(20 x 51)
10 Tỷ
9.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
148.6 m²(5 x 30)
9,3 Tỷ
62.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
121 m²(5 x 24)
9,7 Tỷ
80.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 54
Đất
138 m²(7 x 19.7)
9,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
177 m²(5 x 35)
8,9 Tỷ
50.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
130 m²(5 x 26)
9,8 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
149 m²(5 x 30)
9,3 Tỷ
62.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai