Bán đất thửa 451 tờ 05 Đường số 420 Võ Văn Hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
325 m²(13 x 25)
12,5 Tỷ
38.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 4
13 Tỷ
~ 46.8 Triệu/m²278m²
(5m x 38m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 38m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 278 m2 |
???CHỈ 46.7TR/M2 VỊ TRÍ HẺM Ô TÔ, NGAY CẠNH TRƯỜNG ĐH TÀI CHÍNH MARKETING, HIẾM CÓ KHÓ TÌM.
Mô tả:
???Vị trí đẹp, KV xây dựng tự do, full thổ.
Đất
325 m²(13 x 25)
12,5 Tỷ
38.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
1100 m²(80 x 13.5)
12,9 Tỷ
11.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
2002 m²(67 x 30)
13 Tỷ
6.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
99.3 m²(5.37 x 16.73)
12,5 Tỷ
126 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
99.3 m²(5.37 x 16.73)
12,5 Tỷ
126 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Lã Xuân Oai
Đất
305 m²(17.5 x 17.5)
12,5 Tỷ
41 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
1336 m²(30 x 45)
13 Tỷ
9.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Đất
250 m²(10 x 25)
13 Tỷ
52 Triệu/m²P.Long Trường
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai