Bán nhà hẻm 52/4 Út Tịch Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
18 m²(5.5 x 4)
4 Tỷ 750 Triệu
264 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Út Tịch | 284 triệu/m² | 107 triệu/m² - 567 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Út Tịch | 225 triệu/m² | 225 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Út Tịch | 326 triệu/m² | 326 triệu/m² - 326 triệu/m² |
Nhà phố
18 m²(5.5 x 4)
4 Tỷ 750 Triệu
264 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
71 m²(5 x 14.5)
7,6 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
26 m²(7 x 4)
8,9 Tỷ
342 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
90 m²(3.6 x 19.5)
25 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
90 m²(3.6 x 19.5)
25 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(3.1 x 12.7)
9 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
99 m²(4.2 x 23.6)
18,1 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
269.9 m²(18 x 17)
153 Tỷ
567 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
42.7 m²(3.5 x 12.5)
11 Tỷ
258 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
269.9 m²(18 x 17)
145 Tỷ
537 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
70 m²
9.5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
69.2 m²
25 Tỷ
361 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
70.6 m²
25 Tỷ
354 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
81 m²
15.2 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
26 m²
8.9 Tỷ
342 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
65 m²
11.5 Tỷ
177 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
65 m²
10.5 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
18 m²(5.5 x 4)
4,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
26 m²(3.5 x 9)
7,2 Tỷ
277 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
18 m²(5.5 x 4)
3,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai