Bán nhà hẻm 51/12 ?HẠ 210TR Giải Phóng Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(3.7 x 15)
11 Tỷ 790 Triệu
211 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Giải Phóng | 246 triệu/m² | 181 triệu/m² - 386 triệu/m² |
Nhà phố
56 m²(3.7 x 15)
11 Tỷ 790 Triệu
211 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
56 m²(3.7 x 15)
11 Tỷ 890 Triệu
212 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
49.2 m²(4.1 x 12)
19 Tỷ
386 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
128 m²(5 x 25.6)
42 Tỷ
328 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
83 m²(8 x 12)
20 Tỷ
241 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
50 m²(4.1 x 12)
12,8 Tỷ
256 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
50 m²(4.2 x 13)
15,9 Tỷ
318 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
97 m²(5 x 19)
19 Tỷ 999 Triệu
206 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
83 m²
21 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
58.4 m²
11.6 Tỷ
199 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
49.2 m²
19 Tỷ
386 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
70 m²(4.5 x 15.5)
12,7 Tỷ
181 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
70 m²(4.5 x 15.5)
12,7 Tỷ
181 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
70 m²(4.5 x 15.5)
12,7 Tỷ
181 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
60 m²(3.7 x 16)
10,9 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
20,5 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai