Bán nhà 8 Nguyễn Văn Mại Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
90 m²(10.7 x 9)
20 Tỷ
222 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Mai
20 Tỷ
~ 241 Triệu/m²83m²
(8m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 83 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà mặt tiền 76 Giải Phóng, Tân Sơn Nhất
Diện tích: 8 x 12m
Diện tích công nhận: 83m²
Kết cấu: 3 lầu, 6 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 20.0 Tỷ
Nhà phố
90 m²(10.7 x 9)
20 Tỷ
222 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Mai
Nhà phố
49.2 m²(4.1 x 12)
19 Tỷ
386 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
73 m²(3.7 x 20)
20 Tỷ
274 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
97 m²(5 x 19)
19 Tỷ 999 Triệu
206 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
20 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Đặng Lộ
Nhà phố
83 m²
21 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
49.2 m²
19 Tỷ
386 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Giải Phóng
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
20,5 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai