Bán nhà 28 Trường Chinh Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
123 m²(2.5 x 27)
25 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Trường Chinh
25 Tỷ
~ 361 Triệu/m²69.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 69.2 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 37 Út Tịch Phường 4 Quận Tân Bình
?MẶT TIỀN ÚT TỊCH, KHU VIP ĐỆ NHẤT KHÁCH SẠN, 90M2 DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG. 25 TỶ? NGUỒN TRIỆU ĐÔ LÊN TRƯỚC NGÀY 01.01.2025
-Vị trí mặt tiền đường 20m, lề đường 2m, có sân rộng thoáng đang cho thuê mặt bằng kinh doanh cafe. Thu nhập 30 triệu/tháng. Ngay khu VIP khách sạn Đệ Nhất, 1 bước ra Kênh Nhiêu Lộc.
-Diện Tích: ngang 3.6m dài 19.4. DTSD thực tế 90m2. Kết cấu 1 trệt 1 gác lừng , gồm: khách, bếp, P Ăn, 2PN 2WC (có 1 PN trệt). Phù hợp làm căn hộ dịch vụ, mở khách sạn, nhà hàng, VP CTY, Phòng Khám... Nhà có khoảng sân rộng rãi, thoáng mát 36m2(có thể hợp thức hoá phần DT này vào Sổ 3,6x10).
-Sổ riêng chính chủ, nở hậu tài lộc, không quy hoạch, không lộ giới, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.
Nhà phố
123 m²(2.5 x 27)
25 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
90 m²(3.6 x 19.5)
25 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
90 m²(3.6 x 19.5)
25 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
117 m²(5 x 25)
25 Tỷ
214 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Thăng Long
Nhà phố
69.2 m²
25 Tỷ
361 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
70.6 m²
25 Tỷ
354 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
109 m²
25 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường Sao Mai
Nhà phố
83 m²
26 Tỷ
313 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai