Bán nhà mặt tiền 68 Út Tịch, Tân Sơn Nhất
Nhà phố
26 m²(7 x 4)
8,9 Tỷ
342 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
8.9 Tỷ
~ 342 Triệu/m²26m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 26 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 68 Út Tịch Phường 4 Quận Tân Bình
?MẶT TIỀN LÔ GỐC - NGANG 7M dài 4M - 4 TẦNG BTCT - HIỆU SUẤT CHO THUÊ 38TR/ 1 THÁNG - CHỈ NHỈNH 8 TỶ?,
✅ Kết cấu: trệt 2 lầu sân thượng BTCT.,
✅ Tất cả các tầng suốt đều có tolet riêng.,
✅ Vị trí lô gốc đắc địa, thích hợp kinh doanh Cafe, Ăn uống, Văn phòng....,
✅ Lúc trước cho thuê 38tr/1 tháng.,
✅ Giáp nhiều tuyến đường lớn: Hoàng Văn Thụ, Cộng Hoà, Lê Văn Sỹ.,
✅ Pháp lý: Chuẩn, Sổ hồng công chứng 1p30s.,
Nhà phố
26 m²(7 x 4)
8,9 Tỷ
342 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
53 m²(3 x 17.5)
8,9 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
70 m²
9.5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
59 m²
8.9 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
57 m²(6.3 x 9)
8,9 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
60 m²(4.2 x 15)
8,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
61 m²(8.5 x 7.2)
8,9 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai