Bán chung cư Đường số 6 ( Thửa 137 tờ 81) Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
152 m²(6 x 25)
10,5 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 6 | 67 triệu/m² | 36 triệu/m² - 173 triệu/m² |
| Đất đường số 6 | 78 triệu/m² | 49 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 6 | 64 triệu/m² | 33 triệu/m² - 111 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
152 m²(6 x 25)
10,5 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
67 m²(4 x 16)
6,3 Tỷ
94 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(8 x 13)
6,1 Tỷ
60.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
73 m²(5.2 x 13)
6,5 Tỷ
89 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
142 m²(5 x 28)
9,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
130 m²(6.8 x 19.2)
10 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
116 m²(8.5 x 12)
4,6 Tỷ
39.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
68 m²(4 x 16)
6,3 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
77 m²(3.5 x 22)
3 Tỷ 450 Triệu
44.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
75 m²(4.3 x 19.5)
6,3 Tỷ
84 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
68 m²(4.3 x 17)
5,8 Tỷ
85.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
95 m²(4.3 x 22)
10,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
237 m²(5 x 25.5)
12 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
6 Tỷ 950 Triệu
69.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
67.5 m²(5 x 13)
5,7 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
68 m²(4.1 x 17)
3 Tỷ 450 Triệu
50.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
68 m²(4 x 16.5)
5,8 Tỷ
85.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
63 m²(4.5 x 15)
5,6 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
74.4 m²(4 x 18)
6,3 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
70 m²(4 x 17)
6,6 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai