Bán nhà 82 Linh Trung Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
225 m²(8.7 x 28)
22 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Linh Trung | 95 triệu/m² | 33 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Đất đường Linh Trung | 80 triệu/m² | 55 triệu/m² - 106 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Linh Trung | 67 triệu/m² | 41 triệu/m² - 93 triệu/m² |
Nhà phố
225 m²(8.7 x 28)
22 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Đất
373 m²(7.2 x 52)
27,9 Tỷ
74.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
86 m²(5 x 17)
12,9 Tỷ
150 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Đất
168 m²(8 x 21)
16 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Đất
480 m²(9.4 x 51)
26,5 Tỷ
55.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
102 m²(4.2 x 25)
7,5 Tỷ
73.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
51 m²(7.2 x 7)
4 Tỷ 650 Triệu
91.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
325.2 m²(5.5 x 45)
35 Tỷ
108 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
923 m²(14 x 66)
75 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
177.3 m²(8 x 30)
27 Tỷ
152 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
117 m²
5,7 Tỷ
48.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
99.5 m²(3.9 x 26)
6,6 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
185.7 m²
13,5 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
10 Tỷ
125 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
77 m²(7 x 11)
3,6 Tỷ
46.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
640 m²(16 x 40)
70,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
225 m²(8.7 x 28)
22 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Căn Hộ Dịch Vụ
407 m²(13 x 34)
38 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
968 m²(38 x 60)
65 Tỷ
67.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
834 m²(20.8 x 39.3)
45 Tỷ
54 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai