Bán chung cư B.11.08 CC Linh Tây Tower Đường D1 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(7.2 x 10.4)
3,5 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường B | 86 triệu/m² | 37 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường B | 39 triệu/m² | 27 triệu/m² - 47 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(7.2 x 10.4)
3,5 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
56 m²(3.5 x 14)
5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
56 m²(3.5 x 14)
5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
168 m²(4 x 43)
16 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
87 m²(3.7 x 19)
5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
92.5 m²(5 x 18.5)
11,2 Tỷ
121 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(8 x 10.5)
3 Tỷ 250 Triệu
43.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
74 m²(4.1 x 18)
8,3 Tỷ
112 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(8 x 11)
2 Tỷ 350 Triệu
26.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
290 m²(9.5 x 26)
10,8 Tỷ
37.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai