Bán nhà hẻm 1010/11 Quốc lộ 1A Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
35 m²(10 x 3.5)
2 Tỷ 820 Triệu
80.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Tạo
Đường
Quốc lộ 1A
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Quốc lộ 1A | 64 triệu/m² | 16 triệu/m² - 163 triệu/m² |
Nhà phố
35 m²(10 x 3.5)
2 Tỷ 820 Triệu
80.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
238 m²(16 x 30)
16 Tỷ
67.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
89 m²(4 x 22)
4,8 Tỷ
53.9 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
98 m²(8 x 12.3)
5,4 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,8 Tỷ
85 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
4,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
167 m²(12 x 14)
2 Tỷ 650 Triệu
15.9 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
86 m²(4.1 x 21)
5,5 Tỷ
64 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
98 m²(8 x 12.3)
5,5 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
3 Tỷ 850 Triệu
55 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
238 m²(16 x 28)
18,5 Tỷ
77.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
520 m²(27 x 60)
85 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
97 m²(6.5 x 15)
4,9 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
279 m²(12 x 22)
9,5 Tỷ
34.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
279 m²(12 x 22)
9,5 Tỷ
34.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai