Bán nhà hẻm 26/5 Cầu Kinh Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,1 Tỷ
55.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cầu Kinh | 82 triệu/m² | 37 triệu/m² - 132 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Cầu Kinh | 42 triệu/m² | 42 triệu/m² - 42 triệu/m² |
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,1 Tỷ
55.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Cầu Kinh
Nhà phố
300 m²(5 x 44)
15 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Cầu Kinh
Nhà phố
69 m²(4 x 17)
5 Tỷ 150 Triệu
74.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Cầu Kinh
Nhà phố
57 m²(4.7 x 26)
6 Tỷ 950 Triệu
122 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Cầu Kinh
Nhà phố
69 m²(4 x 17)
5,2 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Cầu Kinh
Nhà phố
30 m²(3.1 x 14)
3 Tỷ 950 Triệu
132 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Cầu Kinh
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(3.7 x 25)
4,2 Tỷ
41.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Cầu Kinh
Nhà phố
30 m²(3.2 x 16)
3 Tỷ 950 Triệu
132 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Cầu Kinh
Nhà phố
30 m²(3.2 x 16)
2 Tỷ 750 Triệu
91.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Cầu Kinh
Nhà phố
160 m²(4.5 x 35)
5,9 Tỷ
36.9 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Cầu Kinh
Nhà phố
142 m²(5 x 28.5)
6,7 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Cầu Kinh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai