Bán nhà hẻm 25/52/1C Hồ Văn Long Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
124 m²(5 x 25)
5,3 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hồ Văn Long | 65 triệu/m² | 24 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hồ Văn Long | 78 triệu/m² | 12 triệu/m² - 137 triệu/m² |
| Đất đường Hồ Văn Long | 66 triệu/m² | 35 triệu/m² - 87 triệu/m² |
Nhà phố
124 m²(5 x 25)
5,3 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
74 m²(5 x 15)
6 Tỷ 450 Triệu
87.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Căn Hộ Dịch Vụ
74 m²(5 x 15)
8,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
116 m²(4 x 29)
6,6 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
93 m²(4 x 15)
6 Tỷ
64.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Căn Hộ Dịch Vụ
92 m²(4.7 x 19.5)
7 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
91 m²(5.5 x 17)
3,7 Tỷ
40.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
232 m²(8 x 29)
12,8 Tỷ
55.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
232 m²(8 x 29)
12,8 Tỷ
55.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
70 m²(4.4 x 15)
5,9 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
92 m²(4.7 x 20)
7,7 Tỷ
83.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
93 m²(4 x 14.5)
6 Tỷ
64.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
76 m²(5.9 x 12.2)
4 Tỷ 350 Triệu
57.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
220 m²(4.4 x 30)
6,5 Tỷ
29.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
94 m²(5 x 20)
8,2 Tỷ
87.2 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
59 m²(4 x 15)
3,9 Tỷ
66.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
76 m²(5.9 x 13)
4,3 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
96 m²(4 x 24)
6,7 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai