Bán chung cư Lê Đình Cẩn Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(4.7 x 20)
6,1 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Đình Cẩn | 88 triệu/m² | 27 triệu/m² - 158 triệu/m² |
| Đất đường Lê Đình Cẩn | 56 triệu/m² | 41 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lê Đình Cẩn | 81 triệu/m² | 45 triệu/m² - 128 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(4.7 x 20)
6,1 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
103 m²(4.5 x 23)
6 Tỷ 750 Triệu
65.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4 Tỷ 750 Triệu
84.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
31 m²(3.6 x 9)
4 Tỷ 150 Triệu
134 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 850 Triệu
101 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5,1 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 850 Triệu
101 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 850 Triệu
101 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
32.2 m²(4 x 8)
5,1 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Đất
154 m²(7 x 17)
9,9 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,7 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 850 Triệu
101 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
27 m²(4 x 9)
3 Tỷ 750 Triệu
139 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
148 m²(11 x 19)
19,8 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4 Tỷ 750 Triệu
84.8 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
66 m²(4 x 17)
5 Tỷ 650 Triệu
85.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
43 m²(4 x 11)
4 Tỷ 950 Triệu
115 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
8,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,7 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
6,5 Tỷ
95.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai